  3. Motor cốt 8mm 52 ZYT 89-R (52ZYT89-R)
Motor cốt 8mm 52 ZYT 89-R (52ZYT89-R)
CÁC LƯU Ý KHI MUA HÀNG
  • Địa chỉ mua hàng: 134 Lương Ngọc Quyến, P5, Gò Vấp, HCM
  • Vui lòng liên hệ: 0961556545 Mr.Minh để kiểm tra còn hàng.
  • Shop sẽ nhắn zalo/ hoặc gọi điện thoại để xác nhận đơn hàng
  • Chỉ ship các đơn hàng đã xác nhận
  • Giá sản phẩm chưa gồm phí ship, khách tự trả ship khi nhận hàng
  • Vui lòng không đổi / trả hàng đã mua
Dụng cụ sáng tạo | Chuyên cung cấp sỉ
Phân loại: Motor DC
Mã sản phẩm: SP857
Lượt xem: 4538
  • Motor cốt 8mm 52ZYT89-R 12V
    254.000đ
  • Motor cốt 8mm 52ZYT89-R 24V
    254.000đ
THÊM VÀO GIỎ HÀNG
Motor cốt 8mm 52ZYT89-R có thể dùng để chế motor khắc cho máy CNC mini, máy cắt, máy mài, máy khoan,...
Thông số:
+ Đường kính thân: 52mm
+ Đường kính trục: 8mm, dài 40mm (có thể cắt ngắn bớt nếu dùng làm motor khắc cho máy CNC)
+ Điện áp: 12V hoặc 24V
+ Vòng tua: 12V - 4000RPM, 24V - 8000RPM
+ Dòng không tải: 12V 1.83A, 24V - 2A
+ Dòng chịu tải (Stall/lock): 12V - 6.74A, 24V - 8A
+ Lực kéo: 12V - 1kg.cm, 24V - 1.8kg.cm (Nếu dùng pulley có bán kính 2cm thì lực kéo là 0.5kg)